Họ và tên:NGUYỄN VĂN ĐỨC
Địa chỉ:
Ngày hỏi:10/4/2021 12:50:10 PM
Tiêu đề: ĐƯA ĐÓN NGƯỜI XA QUÊ VỀ ĐỊA PHƯƠNG
Lĩnh vực:Công an tỉnh
Nội dung câu hỏi: câu hỏi của em như tiêu đề . em đang cư trú tại tp. HỒ CHÍ MINH và có rất nhiều người khác ở quê mình cũng đang mắc kẹt ở đây và muốn về quê . các tỉnh khác cũng có các chương trình đưa đón người xa quê . Vậy cho em hỏi tỉnh mình đã có chương trình này chưa ạ ! Và nếu có thì em đăng ký như thế nào ? rất mong tỉnh tạo điều kiện cho người dân về quê ! em cảm ơn ! 
Câu trả lời: