Họ và tên:Trần Thị Ngân
Địa chỉ:
Ngày hỏi:9/17/2021 4:06:27 PM
Tiêu đề:V/v đi qua chốt kiểm dịch
Lĩnh vực:Văn phòng UBND tỉnh
Nội dung câu hỏi: Kính gửi UBND tỉnh Hải Dương! Nhà tôi ở Tân Trào, Thanh Miện, Hải Dương. Tôi đi làm tại TT Ân Thi, Hưng Yên. Từ nhà đến cơ quan làm việc chỉ cách nhau 8km, và 2 vùng đều không có dịch. Ngày nào tôi cũng phải đi qua chốt kiểm dịch Tân Trào. Tôi đã tiêm đủ 2 mũi vaccin Covid. Vậy cho tôi hỏi là tôi có phải 3 ngày test PCR 1 lần không? Vì mỗi lần đi test rất đông và tốn kém. Hơn nữa tôi đã tiêm phòng đủ 2 mũi và cơ quan tôi cũng thực hiện 5K đầy đủ. Tôi xin cảm ơn!
Câu trả lời: