Họ và tên:vũ thị hà trang
Địa chỉ:
Ngày hỏi:9/11/2021 10:26:42 AM
Tiêu đề:hỏi về vấn đè lừa tiền đầu đt 08
Lĩnh vực:Công an tỉnh
Nội dung câu hỏi: vừa có sđt đàu 0866225546 gọi hỏi em có nhu cầu vay tiền ko ,em bảo ko vay và ko cũng cấp thông tin gì cả .như vậy em  có bị mất thông tin và mất tiền trong tài khoản ngân hàng ko ạ .mong đk gi
ải đáp vấn đè này sớm ạ vì em đang khá lo láng 
Câu trả lời: