Họ và tên:VŨ XUÂN HOÀN
Địa chỉ:
Ngày hỏi:8/29/2021 5:26:35 PM
Tiêu đề:Kinh phí hỗ trợ đoàn viên thanh niên tham gia hỗ trợ chống dịch covid cấp tỉnh
Lĩnh vực:Văn phòng UBND tỉnh
Nội dung câu hỏi: UBND Tỉnh cho em hỏi mức hỗ trợ kinh phí cho đoàn viên thanh niên tham gia trực chốt cấp tỉnh là bao nhiêu vậy ạ. Em tham gia trực chốt từ đầu năm đến bây giờ chỉ duy nhất đợt chốt tháng 5 là được 20k/ngày và đợt chốt cấp tỉnh này được huyện đoàn BÌNH GIANG cấp cho 10k/ngày. Mong UBND tỉnh trả lời ạ.
Câu trả lời: