Họ và tên:Nguyễn thu uyên
Địa chỉ:
Ngày hỏi:5/7/2021 9:30:58 AM
Tiêu đề:Căn cước công dân
Lĩnh vực:Công an tỉnh
Nội dung câu hỏi: Ngày 4/3/2021 tôi có làm căn cước chip ở 106 Nguyễn Lương Bằng , giờ là 2 tháng rồi tôi vẫn chưa nhận được, hiện tại tôi bị mất căn cước nên rất cần căn cước mới. Xin cảm ơn
Câu trả lời: