Họ và tên:Nguyễn thu uyên
Địa chỉ:
Ngày hỏi:5/6/2021 3:20:28 PM
Tiêu đề:Hỏi căn cước chip 2 tháng vẫn chưa nhận
Lĩnh vực:Công an tỉnh
Nội dung câu hỏi: Ngày 5/03/2021 e có xuống công an tỉnh gải dương làm căn cước chip nhưng giờ vẫn chưa nhận được, e bị mất căn cước cũ, giờ thủ tục đi du học chững 2 tháng rồi, rất mong có thông tin chính xác nhất ạ :(
Câu trả lời: