Họ và tên:Đồng Thị Diện
Địa chỉ:
Ngày hỏi:3/12/2021 11:46:29 PM
Tiêu đề:Thời gian trả thẻ căn cước có gắn chíp
Lĩnh vực:Công an tỉnh
Nội dung câu hỏi: Tôi tên: Đồng Thị Diện Đ.c: Nam Sách, Hải Dương Thứ 2 ngày 15 tháng 3 tôi có giấy hẹn sẽ được nhận thẻ căn cước mới. Vậy tôi muốn hỏi có được nhận đúng giấy hẹn không? Vì mọi người nói thẻ có gắn chíp làm mất nhiều thời gian hơn nên không được trả đúng như giấy hẹn. Thông tin đó có chính xác không? Xin cảm ơn!
Câu trả lời: