Họ và tên:Đồng Thị Diện
Địa chỉ:
Ngày hỏi:3/12/2021 10:41:59 PM
Tiêu đề:Thẻ căn cước có gắn chíp
Lĩnh vực:Công an tỉnh
Nội dung câu hỏi: Chồng em có giấy hẹn sẽ được nhận thẻ căn cước mới vào ngày15/3 tức thứ 2 tuần tới! Em muốn hỏi là có được lấy đúng như giấy hẹn không ạ? Vì em thấy mọi người nói vì là thẻ có gắn chíp nên sẽ bị trả muộn chứ không được trả đúng hẹn! Có đúng không ạ? Chồng em làm thẻ ở đường Nguyễn Lương Bằng! Em xin cảm ơn!
Câu trả lời: