Họ và tên:Nguyễn văn vương
Địa chỉ:
Ngày hỏi:7/28/2019 11:09:52 AM
Tiêu đề:Kết quả lý lịch tư pháp
Lĩnh vực:Sở Tư pháp
Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi. E đã làm hồ sơ xin cấp giấy lý lịch tư pháp từ ngày 18/6/2019. Sao đến nay vẫn chưa nhận được kết quả ạ.
Câu trả lời: Chào bạn,

Hiện tại các thủ tục hành chính đều thực hiện tại Trung tâm phục vụ Hành chính công tỉnh Hải Dương (Số 1 Đường Tôn Đức Thắng).

Bạn liên hệ trực tiếp với Trung tâm để có kết quả mới nhất nhé